share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 65

Chủ đề: vấn đề ngày vàng CF

Thành viên mới

Next Level: 25

Lỗi không vào được Web: cf.go.vn/ngayvang

Xin chào anh GM cho em hỏi tại sao web: cf.go.vn/ngayvang không vào được? Mà nếu đang khắc phục sửa lỗi th́ mong sửa nhanh giúp hoặc là tăng thời gian nhận thưởng thêm 1 ngày không th́ thiệt cho các game thủ quá!

Thành viên mới

Next Level: 22

Trích dẫn Nguyên văn bởi b0b0no1 Xem bài viết
    cho hoi GM 1 tí sao em vào link http://cf.go.vn/ngayvang th́ nó lại quay lại trang chủ của cf
    Chuẩn em cũng bị t́nh trạng này.cày ngày hum qua te tua.không nhận được ǵ.thấy bọn nó trúng thấy ham.

Thành viên mới

Next Level: 27

ho hoi GM 1 tí sao em vào link http://cf.go.vn/ngayvang th́ nó lại quay lại trang chủ của cf

Thành viên mới

Next Level: 18

GM trả lời là hiện nay đang bảo tŕ trang sự kiện , thấy chúng nó quay trúng nhiều ghê hóa ra là lỗi bug , làm ḿnh cứ tưởng đổi thưởng 100% là được súng

Thành viên

Next Level: 246

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietslonline Xem bài viết
    Sáng nay hư hửng vào web nhận quà tế mà lại báo lỗi sau:

Đă gửi lên hotro.vtc.vn nhưng măi k thấy trả lời, mong GM trả lời nhanh giúp, cám ơn!
    TK:vietslonline

ḿnh cũng bị t́nh trạng như thế chán quá chả có vào cf nên ko biết có ko?

Thành viên mới

Next Level: 29

...Đây là lỗi do nhà phát hành vậy khi nào mới có cái gọi là Event bù đắp

Thành viên

Next Level: 37

...Đây là lỗi do nhà phát hành vậy khi nào mới có cái gọi là Event bù đắp

Thành viên mới

Next Level: 29

t́nh h́nh là lúc chiều em vào cf.go.vn/ngayvang th́ cũng về trang chủ. H được rồi th́ ko thấy phần thưởng nào sáng lên mặc dù em đă đủ điều kiện nhận thưởng. Mong BQT xem xét lại cho e với

Thành viên mới

Next Level: 23

E hèm tình hình là lỗi ... nên như bug súng báu vật ! Sáng hôm nay vào phòng ngẩn ngơ chơi CF đang cầm Mp5ka4 đi làm nhiệm vụ thì thấy hiện dòng chữ thông báo trúng M4A1_Bz dài dài khoảng 10 lần/1 phút ! Biết event đã mở vội vàng out nick vào xem. Thì cũng bị lỗi như vậy ức chế ấn liền 1 hồi... Rồi tức tưởi vào CF ! bật báu vật lên xem tư dưng có 60 quả Bz ! @@ Ngẩn tò te? ngồi quay luôn hòa cùng không khí trúng Bz. kết quả 4 quả đầu ra m4, 19 quả sau ra D.E! Có sung sướng thì cũng có nhưng khi biết thì thấy hơi xấu hổ. Thôi dù sao thì cũng cảm ơn VTC. Các anh chị nên cẩn trọng chút nữa vễ lỗi này nhé. Nếu ko phải 3 qả Bz mà là 3 qả m4Royal như đợt tr thì mệt lắm ấy ! Xin cảm ơn các anh và cũng xin lỗi các anh chị. Em ko cố ý bug. Coi như là anh chị cho 1 event bù đắp như koi.kute8x đã nói !

Thành viên

Next Level: 92

đề nghị BQT tịch thu lại toàn bộ số vật phẩm có được từ sự kiện Ngày vàng đột kích
    1 số game thủ đă lợi dụng lỗi khi xảy ra để bug QCMM với số lượng lớn nhằm trục lợi cho bản thân làm mất cân bằng game

Đề tài đă khoá
Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 7 CuốiCuối