share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: phát hiện nghi vấn hack: 24_4

Chiến sỹ diệt hack

Next Level: 268

phát hiện nghi vấn hack: 24_4

thế này là sao hả GM
    em chơi máy tính ở nhà suốt hơn 2 năm nay! tên nhân vật [tao-hack] , clan DongThap.CF rất quen thuộc! và hầu như là Fan ruột của diendan.go ở trung tâm kĩ thuật!
    sáng nay vào game th́ thấy cái này! hết hồn, out ra quét virus, kiểm tra các file th́ thấy vẫn b́nh thường, đành reset lại máy cho chắc ăn! ko thể nào có phần mềm nào can thiệp vào mt của e dc! chỉ có mỗi em xàj PC thuj, em ko down hack th́ sao lại có cái h́nh trên nhỉ?
    mà thấy nó hơi quen quen! giống cái h́nh : lỗi mă bản cài đặt:24_4
    v́ b́nh thường vào ghost bị lag là đều lỗi mă! cũng ko hiểu sao vừa xuất hiện ra chưa đụng tới bàn phím và cũng chưa cầm con chuột! thế mà lcd, hôm nay lại c̣n phát hiện nghi vấn hack:24_4
    mong GM giải thích rơ, có phải là pb 1104 sửa cái lmbcd thành phát hiện nghi vấn hack ko? em có cần out game để reset hay j ko? chứ cái này mà block acc là có mời Bao Thanh Thiên tái xuất àk!

Next Level: 1.174

Chào bạn !
    Trường hợp trên do có phần mềm can thiệp vào game Đột kích nên gặp lỗi, bạn vui ḷng kiểm tra lại nhé.
    Lưu ư: Bạn kiểm tra lại máy tính của bạn xem có phân mềm lạ can thiệp vào game Đột kích không hoặc bạn có thể cài lại win máy tính để tránh bị lỗi trên bạn nhé, trước khi bạn chơi game Đột kích nên tắt hết các phần mềm ứng dụng khác bạn nhé.
    Thân ái !
    Thay mặt Ban Quản Trị VTC Game

Chiến sỹ diệt hack

cái này em hiểu rồi anh àk! chẳng có j to tác lắm đâu! đơn thuần nó chỉ là lỗi mă bản cài đặt 24_4 thôi! có lẽ là ko có j đáng lo ngại! GM đừng khóa đề tài nha! anh em vào cho biết có ai gặp lỗi này chưa ? Khách ? nói thật là hôm nay em bị tới 4 - 5 lần thế này! nên hết sợ rùj! mỗi lần bay lên rơi xuống chạm phụp vào tường là bị àk! quen rùj

Chiến sỹ diệt hack

em có thể đảm bảo rằng ko hề down bất cứ 1 phần mềm nào lạ về game! ngay cả vào google gơ "hack cf" cũng ko có mà cái IDM cũng vừa hết hạng 1tuần nay! có tải j về máy dc đâu! anh em vào cho hỏi gấp là có gặp trường hợp như tuj ko? thế tui có cần cài lại game hay win j ko? đổ bao tâm huyết vào CF mà h oan ức block acc vv là kỳ lắm àk!

Thành viên

Next Level: 2.618

cái này thay cho lỗi mă cài đặt
    my char:[AIMBOT]bboy
    my clan: PDU.Bank

Thành viên

Next Level: 115

cái lỗi kia bị là do đẩy nhau. chen chúc rơi vào góc lagg nên báo lỗi đó. Nhiều lúc bắn AI mode, đứng im bắn cũng lỗi mã cài đặt

Thành viên

Next Level: 168

Đi ngang đụng phải thằng bồ cũng bị "Phát hiện nghi vấn hack"
    Phải nói thật là bây giờ ḿnh rất sợ chơi map KTT Càng kill được nhiều càng lo lắng:
    1. Kich top
    2. Vô t́nh bị Lỗi mă

Chỉ mong sao VTC fix lại Em có cảm giác như là những bức tường trong map đấu ngày càng mỏng đi
    Seoµ£×§µññy - *Perseus...

Thành viên

Next Level: 27

đề nghị NPH fix lại cái lỗi mă cài đặt này .. ḿnh thấy trong đợt update này c̣n dễ lỗi hơn .. mà phải gọi là phát hiện nghi vấn hack ... :@

... có thể fix lỗi mă cài đặt thành 1kill tự tử chẳng hạn .. thay v́ bị lỗi th́ bị mất 100hp thế không hơn sao ! .. đằng này cả 1 trận đấu đơn 12p .. măi mới đến phút thứ 11 .. đang có tư sung .. nhảy nhót tư th́ .. lỗi mă cài đặt, Phát hiện nghi vấn hack ...

Thành viên

Next Level: 221

cái này tương tự như lỗi mă cài đặt, bạn không cần phải lắng quá!

Thành viên

Next Level: 2.414

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiensam1234 Xem bài viết
    cái lỗi kia bị là do đẩy nhau. chen chúc rơi vào góc lagg nên báo lỗi đó. Nhiều lúc bắn AI mode, đứng im bắn cũng lỗi mã cài đặt
    tôi đúng im nó c̣n băo lỗi đây nè ! đẩy nhau cái nỗi ǵ

Đề tài đă khoá
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối