share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Lỗi Tài Khoản Khó Hiểu...

Thành viên mới

Next Level: 29

Lỗi Tài Khoản Khó Hiểu...

Em mới tạo 1 cái nick để chơi game Audition 1 bằng trang http://ebank.vtc.vn/home/account.register.html?l=vi, nhưng khi em đăng nhập vào game th́ lại phát sinh lỗi tài khoản hoặc mật khẩu không đúng, mặc dù đă đăng nhập được vào GoPlay, nhưng đến khi vào game bắt đăng nhập lần nữa th́ lại sai tài khoản hoặc mật khẩu, em đă tạo nhân vật ở server thành công, đă thử đổi pass cũng như lấy lại pass bằng mail rất nhiều lần, kể cả việc thử đổi pass mới y hệt pass cũ, nhưng đến h vẫn không thể đăng nhập vào game, dùng nick đó đăng nhập http://ebank.vtc.vn th́ vào được ( tất nhiên vào được mới đổi pass được ), em đă thử tạo 2-3 nick khác nhưng cũng chung số phận, hay là audition 1 không cho thêm người chơi nữa ạ??? Mong GM xem xét giùm em trường hợp này ạ !!! Thân !

Thành viên

Next Level: 351

Trích dẫn Nguyên văn bởi ginhp Xem bài viết
    Em mới tạo 1 cái nick để chơi game Audition 1 bằng trang http://ebank.vtc.vn/home/account.register.html?l=vi, nhưng khi em đăng nhập vào game th́ lại phát sinh lỗi tài khoản hoặc mật khẩu không đúng, mặc dù đă đăng nhập được vào GoPlay, nhưng đến khi vào game bắt đăng nhập lần nữa th́ lại sai tài khoản hoặc mật khẩu, em đă tạo nhân vật ở server thành công, đă thử đổi pass cũng như lấy lại pass bằng mail rất nhiều lần, kể cả việc thử đổi pass mới y hệt pass cũ, nhưng đến h vẫn không thể đăng nhập vào game, dùng nick đó đăng nhập http://ebank.vtc.vn th́ vào được ( tất nhiên vào được mới đổi pass được ), em đă thử tạo 2-3 nick khác nhưng cũng chung số phận, hay là audition 1 không cho thêm người chơi nữa ạ??? Mong GM xem xét giùm em trường hợp này ạ !!! Thân !
    smile mình ni như bạn vậy tạo lái id khác cung dc mà
    www.shophuykhung.com Úp Lever - Úp Cánh - Úp Điểm Fam

Trung Tâm Mua Và Bán Ác Boy & Girl - Thu Mua Ác

Thành viên

Next Level: 310

Trích dẫn Nguyên văn bởi laclachehe Xem bài viết
    smile mình ni như bạn vậy tạo lái id khác cung dc mà
    Bạn phải xác nhận mail cho tài khoản thì lúc đó mới thành công bạn ạ

Thành viên

Next Level: 88

Chào bạn,
    Bạn vui ḷng cung cấp tên tài khoản và server bạn tham gia chơi game, đồng thời cung cấp h́nh ảnh hiển thị lỗi khi vào game để chúng tôi kiểm tra và hỗ trợ bạn được chính xác nhất nhé.
    Thân ái!
    Thay mặt Ban Quản Trị VTC Game.

Thành viên

Tài khoản: ginhp

Mình thông báo rằng. bạn login vào web 1 lần nữa vẫn chưa tạo nv thành công đâu ^^

Thành viên

Trích dẫn Nguyên văn bởi vnn.potay Xem bài viết
    Tài khoản: ginhp

Mình thông báo rằng. bạn login vào web 1 lần nữa vẫn chưa tạo nv thành công đâu ^^
    em cung bi như anh vậy đó ko bít sao

Đă bị Ban

Next Level: 1.316

Bạn tạo nick vậy bạn đã vào phần cài đặt dịch vụ tạo nhân vật in game chưa vậy?
    Nếu chỉ tạo nick mak chưa tạo nhân vật thỳ chỉ đăng nhập golay & wed đc thôi bạn ạ !

Thành viên

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuighetmjss Xem bài viết
    Bạn tạo nick vậy bạn đã vào phần cài đặt dịch vụ tạo nhân vật in game chưa vậy?
    Nếu chỉ tạo nick mak chưa tạo nhân vật thỳ chỉ đăng nhập golay & wed đc thôi bạn ạ !
    Trường hợp này là bị lag tên tài khoản mà. Có thể tạo tài khoản vào time khác. Nhiều khi tạo nv xong nhưng vào tạo lại vẫn thông báo chưa tạo nv ^^

Thành viên

Trích dẫn Nguyên văn bởi vnn.potay Xem bài viết
    Trường hợp này là bị lag tên tài khoản mà. Có thể tạo tài khoản vào time khác. Nhiều khi tạo nv xong nhưng vào tạo lại vẫn thông báo chưa tạo nv ^^
    sáng ngày em cung mới tạo ác mà ghi vào no phải nhập tên nhân vật

Thành viên

Chào bạn,
    Bạn vui ḷng gửi yêu cầu tới hệ thống http://hotro.vtc.vn để GM kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé.

Đề tài đă khoá
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối