share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Cơ hội phục hồi lại tài khoản đột kích đă bị khoá vĩnh viễn!!!

Thành viên mới

Next Level: 28

Cơ hội phục hồi lại tài khoản đột kích đă bị khoá vĩnh viễn!!!

Kính chào GameMaster và cac gamer CF
    ID của ḿnh là binhvhmt
    Đă bị khoá do vi phạm hack wall trong game. Ḿnh không biết có thể phục hồi lại được bằng bất cứ cách nào được không? Ví dụ như tham gia phong trào chống hack như tố cáo hack ; gửi replay những gamer vi phạm hack/cheat/bug... cho modz xử líVới một tài khoản gửi replay tố cáo một số luợng hack nào đó sẽ được hủy giam acc,.... Nếu được thế th́ tài khoản đă bị khoá có thể phục hồi, gamer đă vi phạm hack có cơ hội sửa đổi và gắn bó hơn với Đột kích, các thành phần trong tệ nạn hack sẽ được xử lí tiến tới một môi truờng game lành mạnh hơn. Không biết modz và anh em thấy ư kiến của em thế nào!
    Em nghĩ rất nhiều gamer từng bị block accout muốn có cơ hội sửa đổi nhưng tài khoản th́ đă bị block vĩnh viễn mà họ lại ngại tạo lại tài khoản mới với lốt tân binh, dù sao acc cũ cũng đă gắn bó với ḿnh hơn.và rồi lại từ bỏ CF (mặc dù họ là người có lỗi v́ vi phạm gian lận game). Đó cũng là tâm trạng của em, hic..hic...Mong modz tạo cơ hội cho những người như em có cơ hội sửa chữa,và hăy v́ một môi trường game không quá khắt khe với gamers vi phạm như tụi em! Chân thành cám ơn.

Thành viên

Next Level: 2.618

các trường hợp hack sẽ không được phục hồi acc nhé bạn
    my char:[AIMBOT]bboy
    my clan: PDU.Bank

Thành viên

Next Level: 246

Đợi chương tŕnh ân xá từ GM đê
    chắc 2 năm có 1 lần vào ngày lễ ǵ đó th́ phải

Thành viên

Next Level: 498

đã làm thì phải chịu trách nhiệm

Thành viên

Next Level: 296

đồng ư với ư kiến này, ai muốn được thả phải bắt được 10.000 nick hack cấp sỹ trở lên
    con 4 chân này vẫn c̣n cay ḿnh lắm , bắt được mem clan ḿnh hack là post chỗ này chỗ nọ để d́m hàng, để nhục mạ trong khi mem các clan hack chả thấy nó post, thật là tiểu nhân

Nịnh hót, nịnh bợ ở clan Boss, bám đít để mai mốt xin cái nick hay xin cái chân BQT trong clan này để ăn bám vào, ḿnh làm ǵ, nói ǵ nó cũng ghi nhớ để có dịp là nó ném gạch, văi cả zách

Thành viên mới

Next Level: 7

Trích dẫn Nguyên văn bởi trungnhut Xem bài viết
    đồng ư với ư kiến này, ai muốn được thả phải bắt được 10.000 nick hack cấp sỹ trở lên
    thoi cho em no 1000 nick thoi,co rat nhiu cu mun mo nick,gia su 100 thang là dă co 100000 cai nick hack dc bat ui.te. đê!

Thành viên mới

Next Level: 15

Tha cho cậu 1 lần th́ phải tha ko biết bao nhiêu người 1 lần đầu đâu,đă hack th́ chịu blog vĩnh viễn đi.
    Cf ko cần những thằng vào hack để rồi xin tha thứ đâu

Thành viên

Next Level: 1.364

Khi bạn hack bạn bắn người khác và cười rất ngạo mạn, đâu biết người khác ức chế ntn, block vv là đáng rồi, tha cho th́ cũng ngựa quen đường cũ thôi
    Lặng Lẽ

Tạm off 1 thời gian

Anh hùng săn bắt hack

Next Level: 363

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhvhmt Xem bài viết
    Kính chào GameMaster và cac gamer CF
    ID của ḿnh là binhvhmt
    Đă bị khoá do vi phạm hack wall trong game. Ḿnh không biết có thể phục hồi lại được bằng bất cứ cách nào được không? Ví dụ như tham gia phong trào chống hack như tố cáo hack ; gửi replay những gamer vi phạm hack/cheat/bug... cho modz xử líVới một tài khoản gửi replay tố cáo một số luợng hack nào đó sẽ được hủy giam acc,.... Nếu được thế th́ tài khoản đă bị khoá có thể phục hồi, gamer đă vi phạm hack có cơ hội sửa đổi và gắn bó hơn với Đột kích, các thành phần trong tệ nạn hack sẽ được xử lí tiến tới một môi truờng game lành mạnh hơn. Không biết modz và anh em thấy ư kiến của em thế nào!
    Em nghĩ rất nhiều gamer từng bị block accout muốn có cơ hội sửa đổi nhưng tài khoản th́ đă bị block vĩnh viễn mà họ lại ngại tạo lại tài khoản mới với lốt tân binh, dù sao acc cũ cũng đă gắn bó với ḿnh hơn.và rồi lại từ bỏ CF (mặc dù họ là người có lỗi v́ vi phạm gian lận game). Đó cũng là tâm trạng của em, hic..hic...Mong modz tạo cơ hội cho những người như em có cơ hội sửa chữa,và hăy v́ một môi trường game không quá khắt khe với gamers vi phạm như tụi em! Chân thành cám ơn.

lập luận 1 ṿng luẩn quẩn . hack = bị khóa -> rồi đi tố cáo ng # -> đc mở khóa . rồi lặp lại như trên . Tố cáo 10.000 tài khoản hack đi . có thể bạn sẽ làm GM cảm động và mở njck cho bạn đó
    *Pi.Shophie*

Clan : VeryBlue.Rt

Thành viên

Next Level: 178

Trích dẫn Nguyên văn bởi cattuong.vjp Xem bài viết
    Khi bạn hack bạn bắn người khác và cười rất ngạo mạn, đâu biết người khác ức chế ntn, block vv là đáng rồi, tha cho th́ cũng ngựa quen đường cũ thôi
    bạn nói thế chưa hẳn là đúng,thế những người v́ nể bạn bè và bi hackker vào rồi hack th́ sao

Đề tài đă khoá
Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối