share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Phiên bản lỗi. Bạn vui ḷng cài đặt lại phiên bản mới nhất

Thành viên mới

Next Level: 28

Phiên bản lỗi. Bạn vui ḷng cài đặt lại phiên bản mới nhất

Chào ban quản trị !
    Máy em dùng win 7 khi cài cf bản 1105 vẫn chơi b́nh thường. Khi có bản update 1106 mới em tải về cài vào th́ không chơi được và bị báo lỗi là phiên bản lỗi bạn vui ḷng cài lại phiên bản mới nhất. em đă thử gỡ hẳn cf và download luôn bản full mới nhất cài vào nhưng vẫn hiện bảng thông báo như thế. Lần truớc cũng mắc lỗi như vậy nhưng vài hôm sau vào lại th́ lại vào được. không biết lỗi này là sao mong ban quản trị trả lời giúp em

H́nh ảnh:

Next Level: 955

Chào bạn,

Bạn hăy vui ḷng gỡ bỏ toàn bộ bản cài game cũ (xóa cả thư mục CFlog trong ổ cài đặt game và thư mục Crossfire trong mydocument). Dowload bản cài đặt đầy đủ 1106 sau đó cài đặt lại game.
    Lưu ư: Bạn phải chắc chắn máy tính không bị nhiễm virut và khi cài đặt, tham gia chơi game bạn nên tắt các trương tŕnh diệt virut, hack, auto, firewall để tránh xung đột với X_trap.
    Nếu vẫn bị các lỗi về cài đặt bạn vui ḷng format ổ cứng, cài đặt lại hệ điều hành windows, sau đó cài đặt game trước khi cài đặt các phần mềm khác như đóng băng, quản lư tính tiền, diệt virut....

Thân ái!
    Thay mặt Ban quản trị VTC Game.
    VTC - Game
    Phương thức tối ưu cho mọi thắc mắc của bạn
    http://hotro.vtc.vn.

Đề tài đă khoá