share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Đề tài đă khoá
Trang 3/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 83

Chủ đề: Đại Cương khắc phục lỗi game Đột Kích

Thành viên mới

Next Level: 6

Tệp bị thay đổi hoặc giả mạo các bạn tham khảo bài của ḿnh xem http://diendan.zooz.vn/showthread.php?t=6116

Thành viên mới

Next Level: 21

Hix Help Help

Ḿnh lại bị lỗi rồi. Nhưng hôm nay th́ mặc dù vẫn bị như mọi khi nhưng đúng 1 lần nó báo mà ḿnh nghĩ là lỗi của ḿnh ( ḿnh chưa chụp dc h́nh) : SAI THONG TIN CÁ NHÂN.NGẮT KẾT NỐI rồi lại out ra ngoài chỗ chọn pḥng như mọi khi. Giúp ḿnh với

Thành viên mới

Next Level: 22

gửi anh admin kinh yeu
    anh co the noi ro~ cho em bik loi~ thu 5 dc ko.may nha em cu choi dc dot kick mot luc la gap lOI~ nay va` bi diss han ra ngoai ,anh lam on chi cach khac phuc loi thu 5 ' sai thong tin ban do.cham dut ket noi toi may chu'xin chan thanh cam on T.T ..
    van duc--;]]

Thành viên mới

anh adminh kinh yeu
    em co the giup em khac phuc loI gaem dc hong? em dơn XF ve ban thi toan bi loi 'sai thong tin ca nhan ' the lam diss ra ngoai. vao dien dan thi anh chi ki ro~ bao 'hack speed' nhung em ko hack con 'lỗi hệ thống ' th́ em kgong hieu.
    anh hay chi> ro~ cho em cai T,T

Thành viên mới

anh admin oi giup em vs:hoamat:
    nha em dơn CF ve toan bi loi' sai thông tin cá nhân ' thui va bi dis ra ngoai/
    em doc trong dien dan thi anh bao ' hack speed ' nhưng em không hack con loi ;tự hệ thống' thi em không hieu anh co the noi ro~ dc ko
    em xin trân thành cám ơn

Thành viên mới

Next Level: 27

Admin cho ḿnh hỏi
    ḿnh down bản 1038 rồi cài đặt b́nh thường rồi BẮt Đầu .chay vào game nó hiện bảng đen mà không dăng nhập được.Ḿnh dùng CTRL+ALT+DEL th́ NOT Repoding...
    cài đi cài lại mấy lần mà vẫn thế.nó hiện như này này

giúp ḿnh với

Thành viên mới

Next Level: 25

GM chỉ dùm em cách khắc phục cái em vao` CF thj` nó hiên lên Error in InitRenderer(). Shutting down. chan' mo*" doi` ah`

Thành viên mới

Next Level: 28

Các bác Admin xem và chỉ em cách khắc phục lỗi này, cụ thể là như sau : lúc vào CF, chọn td, kênh, pḥng chờ xong, bấm sẵn sàng or bắt đầu là cái thanh load chỉ chạy đc nữa cây rồi đơ, chờ rất lâu mà ko hiện lên thông báo lỗi nào, phải thoát ra vào lại. Hiện tượng này xảy ra rất nhiều lần. Vậy cho em hỏi các anh trong đội ngũ admin, những bạn có kinh nghiệm hiện tượng này là sao và cách khắc phục như thế nào... Em có đăng 1 bài rồi, admin bảo em là kiểm tra lại đường truyền, hoặc là vào Tự Do 6. Em cũng đă kiểm tra lại mạng, mạng rất b́nh thường, xài lâu lắm rồi ko bị ǵ, em cũng vào Tự Do 6 để check... nhưng đâu lại vào đấy, vậy các anh chị đội ngũ Admin có thể cho em lời giải thix về hiện tượng này và cách khắc phục đc ko.

Thành viên mới

Next Level: 25

may' ong GM jup' toi vs toi chay CF dc. 99% thi` no' bao'Error in InitRenderer(). Shutting down. cach' khac' phuc. loi~ tren nhu lao`

Thành viên mới

chào bạn.
    bạn hăy gửi h́nh để chúng tôi có thể t́m cách khắc phục.
    thân!!
    ban quản trị VTC
    chúc bạn vui vẻ

Đề tài đă khoá
Trang 3/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 7 8 9 CuốiCuối