share experienceshareexperiencememcachedmemcached
Trang 1/5 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 45

Chủ đề: 20 câu nói ngọt ngào nhất dành cho người tôi yêu

Thành viên

Next Level: 1.831

20 câu nói ngọt ngào nhất dành cho người tôi yêu

1. Anh có thể thấy cả bầu trời sao trong đôi mắt em. Chính đôi mắt ấy đă lấy đi trái tim anh và đă sưởi ấm trái tim lạnh giá cô đơn của anh. cám ơn em thật nhiều.

2. Bệnh tật có thể cướp đi sinh mạng của anh nhưng nó ko thể giết chết t́nh yêu a dành cho em. Dù có thế nào trái tim anh vẫn măi măi trao cho em như lúc đầu. Anh yêu em.

3. Em đến dịu dàng như cơn mưa mùa hạ làm mát lạnh tâm hồn anh bằng một t́nh yêu b́nh dị và thủy chung. Cám ơn em - thiên thần của anh.

4. Em đừngbao giờ nghi ngờ anh nhé! Chính sự nghi ngờ ấy sẽ là quả bom nổ chậm giết chết t́nh yêu chúng ḿnh. Hăy tin anh như anh luôn tin em.

5. Một ngày nào đó anh sẽ chết nhưng t́nh yêu của anh sẽ ko bao giờ chết. Nó luôn tươi nguyên như t́nh yêu ban đầu anh măi dành cho em - cưng àh.

6. Cuộc đời anh chỉ có một. Và anh đă trao tặng lại cho em. Anh yêu em.

7. Em yêu hăy nói với anh rằng e sẽ măi măi bên anh. anh cảm thấy cô đơn. Cảm thấy mất an toàn nếu bên anh ko có em. Trong sâu thẳm trái tim anh h́nh bóng em luôn hiện hữu với nụ cười tựa như thiên thần.

8. Thời gian và ko gian chẳng thể chia cắt được t́nh yêu anh dành cho em. Càng xa em anh càng nhớ em da diết. càng gần em anh càng yêu em mănh liệt. Và dù thế nào anh vẫn măi măi yêu em.

9. T́nh yêu của em là ngày mai của anh. Ngày mai của anh sẽ chết và sẽ ko bao giờ có ngày mai nếu em rời xa anh. Nhưng điều đó sẽ ko đến v́ anh biết rằng e là báu vật duy nhất mà thượng đế đă ban tặng cho riêng anh.

10. Em àh, anh đă bị cảm nặng và nó đă chuyển sang giai đoạn cuối rồi. Fương thuốc duy nhất có thể cứu thoát anh khỏi lưỡi hái tử thần đó chính là ánh mắt, là nụ cười, là sự wan tâm và một t́nh yêu cháy bỏng của em.

11. Cái ǵ rồi cũng trôi wa. Cái ǵ rồi cũng fôi fa. Cái ǵ rồi cũng nhàm chán. Duy chỉ có ái t́nh là tồn tại. Và t́nh yêu anh dành cho em cũng thế. Bất tử với thời gian.

12. Chân lư cuối cùng trên cơi đời vẫn chỉ là t́nh yêu. Yêu là sống và c̣n sống là c̣n yêu. Anh yêu em.

13. Anh xin tặng em cả đại dương hoa hồng thắm. T́nh yêu ấy sẽ măi măi như hoa tươi trao cho em chỉ cuộc đời này. Và xin tặng em cả ḍng máu nóng trái tim này.

14. Em àh, trái tim anh rất nhiều ngăn. Ngăn thứ 1 chắc chắn em đă biết dành cho ai. Thể ngăn thứ 2 e muốn biết a dành cho ai ko? Vẫn chỉ cho người em đóan ở trên. Tới ngăn thứ 3 e đừng nóng vội nhé. Vẫn chỉ cho người này thôi. Và cứ thế tới ngăn cuối cùng a vẫn chỉ dành cho người con gái ấy. Măi măi trái tim nhiều ngăn của anh chỉ dành tặng cho ḿnh nàng.

15. Anh đang thiếu Vitamin trầm trọng. Anh cần vitamin A để mắt anh luôn sáng. Anh cần Vitamin B để thần kinh anh luôn vững vàng. Em chính là vitamin, loại vitamin giúp anh luôn thấy lẽ fải, lọai vitamin giúp anh luôn vững vàng trước thử thách cuộc sống và có thêm nghị lực, niềm tin để cùng vitamin đi suốt cuộc đời. Măi yêu Vitamin của anh.

16. Anh có thể ko có ǵ nhưng ko thể ko có em. Anh có thể mất tất cả nhưng ko thể mất em. Anh yêu em.

17. Ngày hôm wa yêu em.ngày hôm nay yêu em. Ngày mai vẫn yêu em. Và măi măi trái tim anh sẽ luôn dành trọn cho em. Một ngày tốt lành sẽ đến với em - t́nh yêu của anh.

18. Hăy nhẹ nhàng lấy trái tim anh ra để em thấy được t́nh yêu chân thành của anh và rồi hăy từ từ đặt nó vào vị trí cũ để anh được tiếp tục yêu em - cưng nhé !

19. Càng ngày e càng xinh trong mắt anh. Và em hăy giữ nét xinh ngoan này chỉ cho riêng anh thôi đấy. Anh yêu em nhiều.

20. Gặp em rồi anh mới biết rằng a ko thể ko yêu. Ngay fút giây đầu tiên thấy em anh nghĩ rằng

Nguồn google.com

ღ Only ღ n0ly
    Super Moderator

Next Level: 2.006

Ui, không biết người ḿnh yêu có nói những lời nói đó cho ḿnh nghe khong nhỉ, thật là đáng yêu
    Hẹn hò nhau đi đừng có ngại ngần gì

Group Leader

Next Level: 2.375

• Câu nào cũng hay hết hen học hỏi

Ñø1-Përçy.Lë - No1.RETURN

Super User
    Thành viên danh dự

Next Level: 3.034

Ḿnh dở văn, nên nếu nói với người yêu, chắc chắn sẽ mang tiếng đạo văn
    PM để có giá tốt nhất .

SĐT : 092.66.86.285 or 012.67.69.34.87 ( giải quyết mọi vấn đề )
    Yh : tạm ngưng sử dụng

Thành viên

Next Level: 64

góp thêm nè: "Nếu một ngày nào đó, em chết đi, anh hứa sẽ cố gắng sống thêm một ngàynnữa, v́ anh không muốn em phải cô đơn thêm một ngày nào trên thế gian này"
    P/s: nhớ nhaz' kid heo.....hứa th́ ko đc quên đâu nhé
    NGỐC TỬ nè!!!!
    Măi bên Ti , măi cứ là Ngốc Tử, là Kid heo của Ti, Kid nhaz'...

Never say goodbye if you still want to try - never give up if you still feel you can go on - never say you don't love a person anymore if you can't let go.

Thành viên

Next Level: 1.132

đôi khi người nói những lời yêu thương này không hề thật ḷng

Thành viên

Next Level: 159

cũng c̣n tuỳ tâm trạng.tin hay không vẫn ở các chị em thôi .con gái yêu = S2 tim mà.

Thành viên

sai rồi
    con gái yêu bằng tai cơ

IT Team

Next Level: 762

Trích dẫn Nguyên văn bởi tina.tkforever Xem bài viết
    góp thêm nè: "Nếu một ngày nào đó, em chết đi, anh hứa sẽ cố gắng sống thêm một ngàynnữa, v́ anh không muốn em phải cô đơn thêm một ngày nào trên thế gian này"
    P/s: nhớ nhaz' kid heo.....hứa th́ ko đc quên đâu nhé
    Ừh nhớ

Thành viên

giờ nghe thấy ớn quá

Trang 1/5 1 2 3 4 5 CuốiCuối